All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

அருணாவின் 'என் இருள் வானில் ஒளி நிலவாய் நீ' - கருத்து திரி

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Wow super dr... Vithu baby sariyana kallan nee sweet sapdura azhage thani than😍😍🙈🙈🙈... meera sariyana lusu nee...vithu va purinjikama ipadi panriye ma😠😠😡... inaikum Vithu kovatha athigama agita hmm inaiku inum rendu adi sethu kodukanum...
Amam baby.. avani kobam dhaan paduthi vittal.. adhuku avan avalai adithaal paraavillaye..😉😉.. Thank u sooo much ma.. 😍😍
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
இவ்வளவு தூரம் நடந்தும் மீரா ஏன்தான் இன்னும் விதுவை புரிந்து கொள்ளாமல் நடந்து கொள்(ல்)கிறாளோ?
Kandipaaga purindhukolvaal ma.. thank u sooo much ma..😍😍
 

Chitra Balaji

Bronze Winner
Super Super Super mam.... அருமை lovely episode... வித்தார் அவன் காதல் ah prove pannitan என்னோட உயிர் ah vida நீ தான் முக்கியம் nu என்னோட காதல் romba முக்கியம் nu.... Super mam... Avan லீனா va solli இருகான் இந்த loose vera maari purinji kitu அவளும் கஷ்டம் பட்டு avanyum padiththi aduthuta... Super Super mam azghagana beautiful love 😍 love story... Super.... Sikiram next story oda வாங்க.... Waiting....
 

meenakshi27

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Super finishing sis semma waiting for ur new story sis😘😘😘
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Super Super Super mam.... அருமை lovely episode... வித்தார் அவன் காதல் ah prove pannitan என்னோட உயிர் ah vida நீ தான் முக்கியம் nu என்னோட காதல் romba முக்கியம் nu.... Super mam... Avan லீனா va solli இருகான் இந்த loose vera maari purinji kitu அவளும் கஷ்டம் பட்டு avanyum padiththi aduthuta... Super Super mam azghagana beautiful love 😍 love story... Super.... Sikiram next story oda வாங்க.... Waiting....
Wow..super dear.. Thank u soooo much ma.. 😍😍😘😘😘.. seekiram rerun storyudan varen ma.. 😊😊
 
Top