All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

மதிளா சுகியின் "மாயம் செய்கிறாயே என்னவனே...! "-கருத்துத்திரி RERUN

Mathila Suhi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
2 uds searththu padiththean superb ah irunthathu Yamini Vikram kaadhal arumai azhagaana kaadhalai evvalavu koduramaha azhiththu vittaan jaadhi veri pidiththa Vishnu Varadhan avan thalaiyil gun vaithu Yamini thappippathu superb aanaal thirumbavum avalai kandupidiththu pinthodarkiraarkaloo yaar aval veetuku vanthirukkiraarkal uds arumaiyaaha irunthathu super ma viji
Thanks a lot Viji Ma 😊🙏 inaiku next ud update panniruven vijima. Thanks for your valuable time 😊
 

vijirsn1965

Bronze Winner
Ennapa ithu ,oru pen kaadhalippathu therinthavudan ippadiya kazhuththai pidippaarkal enna thittu thittukiraarkal anaivarum kalyaanam enpathu etharku santhosha maaha vaazhaththaane vaazhkai ye oru muraithaan athil enna evvalavu veri pidikkaatha thirumanaththaal yaaruku enna laabham evarkalin ego bayangarama irukku Yaminiyai pinthodarnthu vanthathu aval annana Vikram uyirrudan irukkiraano superb ud mika arumai ma viji
 

Mathila Suhi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Ennapa ithu ,oru pen kaadhalippathu therinthavudan ippadiya kazhuththai pidippaarkal enna thittu thittukiraarkal anaivarum kalyaanam enpathu etharku santhosha maaha vaazhaththaane vaazhkai ye oru muraithaan athil enna evvalavu veri pidikkaatha thirumanaththaal yaaruku enna laabham evarkalin ego bayangarama irukku Yaminiyai pinthodarnthu vanthathu aval annana Vikram uyirrudan irukkiraano superb ud mika arumai ma viji
இன்றளவும் இதைப் போல் நடக்கிறது விஜிமா.. வேற்று சாதியில் மணம் முடித்தால் அவர்கள் குழந்தையை கூட விட்டு வைக்க கூடாது என்று நினைத்து பழிவெறியுடன் அலைபவர்களும் இருக்கிறார்கள். மிக்க நன்றி விஜிமா 😊 நேரமெடுத்து படித்து கருத்தை பகிர்ந்துக் கொண்டமைக்கு நன்றி 😍😊
 

vijirsn1965

Bronze Winner
Wow semma ma eru uds searththu padiththean eruthiyil kankalil kanneer nirainthathu Vikram uyir vitta idaththileye avarkalin kuzhanthaiyin jananam nikazhnthullathu Yamini padiththu kondu irukum pothu, Vikramai love seitha pothu Vinodhan evalai virumbi thirumanam seiya ninaithaano antha pagudhi varuvathu fb ah ippo Harish Nivethitha vai love seivathaha solli Yaminiyidam viduvathum yeamaartru velaithaan polum again Yamini yai ulavu paarka Niviyai use seikiraarkal romba kodumai pa iththanaikum Nivi Yaminiyin school friend enna solla eppadi itharku aval oththu kondaal pirantha kuzhanthaiyai avarkal ontrum seiyaamal irukka veandum manam ganamaha irukkirathu ma arumai superb uds ma viji
 

Mathila Suhi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Wow semma ma eru uds searththu padiththean eruthiyil kankalil kanneer nirainthathu Vikram uyir vitta idaththileye avarkalin kuzhanthaiyin jananam nikazhnthullathu Yamini padiththu kondu irukum pothu, Vikramai love seitha pothu Vinodhan evalai virumbi thirumanam seiya ninaithaano antha pagudhi varuvathu fb ah ippo Harish Nivethitha vai love seivathaha solli Yaminiyidam viduvathum yeamaartru velaithaan polum again Yamini yai ulavu paarka Niviyai use seikiraarkal romba kodumai pa iththanaikum Nivi Yaminiyin school friend enna solla eppadi itharku aval oththu kondaal pirantha kuzhanthaiyai avarkal ontrum seiyaamal irukka veandum manam ganamaha irukkirathu ma arumai superb uds ma viji
மிக்க நன்றி விஜிமா..! வரும் அத்தியாயங்களில் குழப்பங்கள் தீரும். நிவி எதற்காக இப்படி செய்கிறாள் என்பதை வரும் அத்தியாங்களில் தெளிவுபடுத்துகிறேன். உங்களுக்கு பிடித்ததில் மிக்க மகிழ்ச்சி விஜிம்மா. மிக்க நன்றி :love::love::love::love:
 

Sivakumari

Well-known member
Arumaiyana story vinothana yarunu theriyala aanal vikramai ninaithal romba kastama iruku yaminiyoda future life partner yaru nivetha nijama avaluku help pandranu thonuthu yaminiya yen athey idathuku kootitu pora athey idathil delivari Vera nadakuthu niraya secrets iruku mudicha seekiram avilthu vidunga nice moving
 

vijirsn1965

Bronze Winner
Romba superb ah irunthathu 2 uds um antru intru entru eru paguthiyaaha varukirathu Vikramai Yamini love seiyum pothu varum kavithaikal anaithum vegu arumai ma Bujju Kerala va appo Amuthavin nilai antru kuzhanthaiku thanthai entru sign seithathu Vinodhana enna ithu vidaamal surtri varukiraan Yamini velai seiyum play school lilum irukkiraan Nivi edam yeno nambikkai illai avalai nambi Yamini than kuzhanthaiyai vittu vanthirukkiraal kadaisil ethai paarththu athirchi adaikiraal Yamini velaiyai resign seiya mudiyaatha padi maatti kondaalo uds vegu arumai superb ma viji
 

Mathila Suhi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Arumaiyana story vinothana yarunu theriyala aanal vikramai ninaithal romba kastama iruku yaminiyoda future life partner yaru nivetha nijama avaluku help pandranu thonuthu yaminiya yen athey idathuku kootitu pora athey idathil delivari Vera nadakuthu niraya secrets iruku mudicha seekiram avilthu vidunga nice moving
மிக்க நன்றி டியர் ❤❤ இன்னும் நிறைய டிவிஸ்ட் இருக்கு.. மர்ம முடிச்சுகள் சீக்கிரம் அவிழும் நேரமெடுத்து படித்து கருத்தை பகிர்ந்துக் கொண்டமைக்கு நன்றி டியர் சிஸ் ❤❤❤
 

Mathila Suhi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Romba superb ah irunthathu 2 uds um antru intru entru eru paguthiyaaha varukirathu Vikramai Yamini love seiyum pothu varum kavithaikal anaithum vegu arumai ma Bujju Kerala va appo Amuthavin nilai antru kuzhanthaiku thanthai entru sign seithathu Vinodhana enna ithu vidaamal surtri varukiraan Yamini velai seiyum play school lilum irukkiraan Nivi edam yeno nambikkai illai avalai nambi Yamini than kuzhanthaiyai vittu vanthirukkiraal kadaisil ethai paarththu athirchi adaikiraal Yamini velaiyai resign seiya mudiyaatha padi maatti kondaalo uds vegu arumai superb ma viji
Vijima thanks a lot vijima.❤❤ ungaloda time kuduthu padichu comment panringa this is so precious to me.. ❤❤❤ vinothan & nivi pathi seekramey mudichugal avizhum wait for a twist vijima❤❤
 

vijirsn1965

Bronze Winner
Super superb ma kudave nanbanaaga irunthu saguni velai paarkiraan Vinodhan appaa jaathi veri eppadi ellaam aatti vaikirathu thaangave mudiyavillai ma Vinodhanuku kaadhil pachchai kuththa villaiya antha nichchiyadhartham nintru vittatha ingu kaavalanaaha vanthiruppavan Kanmaniyin kanavan Vikram thaane appo avan erakkavillaiya super,police aahi irukkiraan aanaal yean avan name veraha irukkirathu athai padiththu vittu mayangukiraal Yamini semma ud ma supense ah arumaiya irukkirathu viji
 
Top