All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

மித்துவின் காலம் எல்லாம் அவன் காதலில்😍- கருத்து திரி

Mithu😍

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
அந்த jd yum avan அம்மா vayum சும்மா va விட்டாங்க avangaluku avvallavu தானா thandanai..... எல்லா உண்மை அவன் kita sollitaanga.... இனிமேல் என்ன aaga pooguthoo.... Super Super maa.... Very very emotional episode maa
Thank you chithu ma 😍❤😍❤😍
 

Chitra Balaji

Bronze Winner
இவ என்னத்தை போட்டு manasukula kuzhampura..... அவன் தான் avala avalukaaga ethukurenu sollitaan appram enna...... அவன் parents kum அந்த photos copy போய் இருக்கு..... அவன எடுத்து erinji பேசிட்டு vanthutaa avanga ethirkave.... Iva vennum nu panraala illa ethuku oru oru vaattiyum yosikaamal ye eduthom kavizhthom ne decide panraanu puriyala.... Enna aaga pooguthoo.... Super Super maa
 

Mithu😍

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
இவ என்னத்தை போட்டு manasukula kuzhampura..... அவன் தான் avala avalukaaga ethukurenu sollitaan appram enna...... அவன் parents kum அந்த photos copy போய் இருக்கு..... அவன எடுத்து erinji பேசிட்டு vanthutaa avanga ethirkave.... Iva vennum nu panraala illa ethuku oru oru vaattiyum yosikaamal ye eduthom kavizhthom ne decide panraanu puriyala.... Enna aaga pooguthoo.... Super Super maa
Aval mana nilaiyula yosichu patha puriyum ma.. mudhal thirumanam thandha kaayangal innum avaloda adi mamasula irukumla.. adhoda serthu aadharsh love ... Oru pakkam guilt innoru pakkam aadharsh mela ulla love.. rendula edha choose pannanu theriyama than ava kolambura.. thank you ma💓💓
 

Chitra Balaji

Bronze Winner
Aval mana nilaiyula yosichu patha puriyum ma.. mudhal thirumanam thandha kaayangal innum avaloda adi mamasula irukumla.. adhoda serthu aadharsh love ... Oru pakkam guilt innoru pakkam aadharsh mela ulla love.. rendula edha choose pannanu theriyama than ava kolambura.. thank you ma💓💓
Correct தான் maa.... Appo அவன் manasulayum ஆசை ah வளர்த்து கல்யாணம் varaikum வந்து இருக்க வேண்டாமே அவனும் paavam தானே maa
 

Mithu😍

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Correct தான் maa.... Appo அவன் manasulayum ஆசை ah வளர்த்து கல்யாணம் varaikum வந்து இருக்க வேண்டாமே அவனும் paavam தானே maa
Crct than ma.. avaluku avanum vendum avan mela iruka love ah thooki poda mudila.. adhe samayam palasayum nenachu bayam.. ava panradhu thappu than.. aana inga yarume perfect ilaye..
 

Chitra Balaji

Bronze Winner
Ennaku therinji avala நல்லா doctor kita kutikitu போய் irukalaam.... Avanodaya காதல் kuda avalodaya manasai maathalaye ஏன்.... Aatharsh தான் maa இதுல romba romba paavam..... அவளும் paavam thaan.... ஆனா என்ன solrathu nu theriyala...... Jd oda compare panni pesi அதை விட கிழ் thanamaa avana pesita.... அவன் ah uyiroda konnutaa..... Nizamave avanuku கல்யாணம் aaidicha..... ராகவ் kuda ஏன் ava அம்மா கல்யாணம் பண்ணிக்க solraanga.... Very very emotional episode maa
 

Chitra Balaji

Bronze Winner
ராகவ் kalambitaan abi ah kupptukitu..... அதிதி oda vali vethanai கொஞ்சம் kuda maarala abi avala அவ்வளவு கவுன்சிலிங் panniyum அப்படியே தான் இருக்கா...... ஆதர்ஷ் oda amma vuku avvallavu kavalai avana நினைச்சி.... Super Super maa
 

Mithu😍

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
ராகவ் kalambitaan abi ah kupptukitu..... அதிதி oda vali vethanai கொஞ்சம் kuda maarala abi avala அவ்வளவு கவுன்சிலிங் panniyum அப்படியே தான் இருக்கா...... ஆதர்ஷ் oda amma vuku avvallavu kavalai avana நினைச்சி.... Super Super maa
Thank you so much chithu ma ❤😍❤😍
 
Top