All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

விஜயமலரின் கொல்லாமல் கொன்று புதைத்தேனே மன்னிப்பாயா கருத்துத்திரி

ilakkiyamani

Bronze Winner
lovely update siva ma :love::love::love:rendu peroda dharkkam,andha sitiuation ah,neengal amaitha varthai ,varigal sema....👌👌👌ahaa.... avarkal yellorayum canadavirkku azhaithu sendru vittana ah...:(:(:(:(eagerly waiting next update.. :love::love::love:
 

sankarirathi

Well-known member
Very intersting and fantastic story ma💞💞💞💞💞💞💞 vithulan kuzhanthaiga kita pesura idam very emotional ma.. raja avangaluku appa voda artham solli puriya vakirathukula nonthu poyitaan super cute kids:love::love::love::love: apapapa rendu peroda vaathamum anal parakuthu avangaloda nilaiyila rendu perume sari inga yaarukum tholvi illai... vidhulan thandanai anupavichathu avaluku therinja ippadi pesa mata illama.. analum vithulan kita raja marriage pannipen phone kudunu ketkirathu romba kashtama irunthathu appadi ena sonnan milir shock agi nikira....
 

Hanza

Bronze Winner
Just now read 31,32,33 and 34..
Super Nayani ma… kadhal kobam venjam vali sandhosham pondra unarvugalai appdiye thulliyama kaatti irukkeenga.. 👌🏻👌🏻👌🏻 ovvoru epiyum ovvoru feel kodukkuthu… ❤❤

Vidhulan and his sons convo… ultimate… adhilayum avanoda feelings towards his sons…. Indescribable 😞😞😞

Raja romba pawam… avanoda manonilaiya appdiye koduthu irukkeenga… he is such a pure gem.. ❤❤❤

Miliroda unarvugal kooda super ah irukku… oru kanam ava appakaga kooni kurugura… innoru kanam ivanukkaga kavalai padura… again ivanoda mallukku nikkura… appdiye roller coaster ride kootittu pora.. 🙃🙃🙃

Kadaisiya ippo ava Canada powalama mattalama??? Avan epdi kootittu poga poran???
 

sivanayani

விஜயமலர்
lovely update siva ma :love::love::love:rendu peroda dharkkam,andha sitiuation ah,neengal amaitha varthai ,varigal sema....👌👌👌ahaa.... avarkal yellorayum canadavirkku azhaithu sendru vittana ah...:(:(:(:(eagerly waiting next update.. :love::love::love:
நன்றி நன்றி நன்றி. நிஜமாவா... மிக மிக மகிழ்ச்சிபா :love::love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
Very intersting and fantastic story ma💞💞💞💞💞💞💞 vithulan kuzhanthaiga kita pesura idam very emotional ma.. raja avangaluku appa voda artham solli puriya vakirathukula nonthu poyitaan super cute kids:love::love::love::love: apapapa rendu peroda vaathamum anal parakuthu avangaloda nilaiyila rendu perume sari inga yaarukum tholvi illai... vidhulan thandanai anupavichathu avaluku therinja ippadi pesa mata illama.. analum vithulan kita raja marriage pannipen phone kudunu ketkirathu romba kashtama irunthathu appadi ena sonnan milir shock agi nikira....
வாவ் மிக மிக மிக அழகான கருத்துப் பகிர்வு. நன்றி நன்றி நன்றி. அவ்வளவு மகிழ்ச்சியா இருக்கு. ஆமா என்ன சொல்லியிருப்ாபன்? சீக்கிரம் தெரிஞ்சிரும் காத்திருங்க. :love::love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
Just now read 31,32,33 and 34..
Super Nayani ma… kadhal kobam venjam vali sandhosham pondra unarvugalai appdiye thulliyama kaatti irukkeenga.. 👌🏻👌🏻👌🏻 ovvoru epiyum ovvoru feel kodukkuthu… ❤❤

Vidhulan and his sons convo… ultimate… adhilayum avanoda feelings towards his sons…. Indescribable 😞😞😞

Raja romba pawam… avanoda manonilaiya appdiye koduthu irukkeenga… he is such a pure gem.. ❤❤❤

Miliroda unarvugal kooda super ah irukku… oru kanam ava appakaga kooni kurugura… innoru kanam ivanukkaga kavalai padura… again ivanoda mallukku nikkura… appdiye roller coaster ride kootittu pora.. 🙃🙃🙃


Kadaisiya ippo ava Canada powalama mattalama??? Avan epdi kootittu poga poran???
மிக மிக மிக நன்றி என் தங்கம். வாவ்... நீங்கள்ளாம் எனக்கான உந்துசக்திபா. ஆமா... நிச்சயமா ராஜா பாவம்தான். அவனால் அத்தனை சீக்கிறரத்தில் வேதனையிலிருந்து வெளியே வர முடியாது.மிருதாவைப் பொருத்தவரை அவன்தான் அவளுடைய முதல் காதலும் கடைசிக் காதலும். அவள் அதை விட்டு வெளியே வர மாட்டாள். அதே நேரம் அவனை மன்னிக்கவும் மாட்டாள். அதுதான் பிரச்சனையே. :love::love::love::love::love:
 

Kalai karthi

Well-known member
விதுலன் மனநிலை அழகாக விளக்குவது செம சகி. பசங்க கேள்விகள் செம. மிளிர் கோபம் நியாயமானது தான் ஆனால் பாவம் விதுலன். சின்ன வயதில் பட்டப்படிப்பு அடி பெரிது அதை வைத்து பழிவாங்கும் அவனும் கஷ்டபடுகிறான் தான். இருவரின் மனதின் போராட்டங்கள் அழகாக சொல்லுகிறேங்க சகி. சுவாரஸ்யமாக போகுது சகி❤❤
 
Top