All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

அருணாவின் "எண்ணங்களின் வண்ணம் நீயடி..!!" கருத்து திரி

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Aruna ma azhagana love story super ah iruku.radha semma character siva ku tha kovam sikarama varum aana ava romba avala love pandran.enaku enna solrathu nu theriyala siva ma enaku intha story romba pidichathu thank you ma😍😍😍😍🤩🤩🤩🥀🥀🌷🌹
Thank u sooo much ma..😍😍😍😍.. ungaluku kadhai ethanai dhooram pidithadhu enaku migavum magilchi ma..😍😍
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Aatthadiiii😳😳😳😳enna baby ore ud la yeee ellatthaiume mudicchittaaaaa🙄🙄🙄🙄(enghalukku vada poccheeee movement 😢😢😢😢)

parraaaaa.... Kadatthal la thaa fulla vee thelinji erukkaa.... Nallaathuu... Correct ah time kku vanthu getta kaatittane sivaa😌😌😌 romance ottaaaa kiss ooda ve mudicchittaaa😏😏😏😏eppadi yoo ellamee nalla bhadiyaaa mudinjathula meeee rombhaaaa ve happyyyy😍😍😍😍😍athum last drama semmaaaa pooo🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣lovely ending daa babyyyy😍😍😍😍😘😘😘😘😘😘💕💕💕💕❤❤❤❤💃🏻💃🏻💃🏻💃🏻💃🏻


Epilogue erukkaaa ellaaaa avvvvvvlllllllooooooooo thanaaa😌😌😌😌😌😌
babyyy maa super ma. meeyum very happy.. siva panadha performance ah baby ma.. paya nalla enjoy panitu dhane prechanaiye paninaan..😉😉😉.. Ambutu dhaam vandhuchu baby ma..😂😂.. Thank u sooo much dear.. 😍😍😍😍😍😘😘😘😘😘😘😘💖💖
 
Top