All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

மதிளா சுகியின் "தித்திக்கும் திமிரழகே..!" கருத்துதிரி

Mathila Suhi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Kadavule Aadhvan udan Nilavanjiku thirumaname nadanthu vittatha akka mel siru vayathil mikavum paasamaha irunthirukkiraan Aadhan kuzhanthai pirandhavudan aval un poruppu entru sollavum avalai poruppaha paarthu kondullaan aanaal athu Nilavuiku pidikkavillai aval ennam arenthu Aadhvanum than viruppamana cinimavil nadikka sentru vittaan college il padiththa Nilavum social media moolam tic tak pottirukkiraal athai nanbar moolam arentha Prabakaran avaluiku thirumanam seiya mudiveduththu neraka mandabaththuiku Nilavai azhaithu varumpadi seithu vittaar ippo eppadi Kadhir yai love seivathai solla pokiraal atharku edamillaamal thirumaname nadaka pokirathaa illai engagement ah ud mika arumai adutha pathivuku aavaludan waiting ma viji
:love:மிக்க நன்றி விஜிமா. :love: நேரமெடுத்து படித்து தொடர்ந்து கருத்துகளை பகிர்ந்து வருகிறீர்கள் ஸ்பெஷல் தேங்க்ஸ் ஃபார் தெட்:love::love::love: அடுத்த அத்தியாயம் இன்னும் சில நொடிகளில் பதிவிடபோகிறேன் விஜிமா:)
 

vijirsn1965

Bronze Winner
Enna solla entre theriyavillai Vanji yin parents evaluiku sollamal nichiyam vaithaarkal entraal eval Aadhavanidam car key yai vaangi kondu Kadhiryai thedi sentru vittaal Nila vin amma aval udane oththu kondavudan santhega padukiraar Aadhavanidan solli irukkalaamoo Nilavuiku ethil surprise seivathu entrillaiya ithil kayappattathu Aadhan thaan Nila aval parents ellorume unmaiyaiyai avanidamirunthu maraithu vittaarkal Madhu evvalavu azhththam ethiril Nilavai vaithu konde poi solliraal Nila ippadi seithathu mikavum varuththamaaha irukkirathu ud mika arumai superb ma viji
 

Mathila Suhi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Enna solla entre theriyavillai Vanji yin parents evaluiku sollamal nichiyam vaithaarkal entraal eval Aadhavanidam car key yai vaangi kondu Kadhiryai thedi sentru vittaal Nila vin amma aval udane oththu kondavudan santhega padukiraar Aadhavanidan solli irukkalaamoo Nilavuiku ethil surprise seivathu entrillaiya ithil kayappattathu Aadhan thaan Nila aval parents ellorume unmaiyaiyai avanidamirunthu maraithu vittaarkal Madhu evvalavu azhththam ethiril Nilavai vaithu konde poi solliraal Nila ippadi seithathu mikavum varuththamaaha irukkirathu ud mika arumai superb ma viji
மிக்க நன்றி விஜிமா ❤
 

vijirsn1965

Bronze Winner
Sariya pochu poonga peayar oor thavira adress theriyatha Nilavuku semma dhairyam thaan Madhu vaiyum kutti kondu kilambi vittaal Madhu solvathum correct thaan aanaal ethuvum kezhkum mana nilaiyil Nila illai Madhu thannai bayamuruththukiraal entre ninaikiraal Kadhir phone yai edukkave illai avan veettuku sentraal thirumana yearpaadu nadanthu kondu irukkirathu super ma ud vegu arumai next udku aavaludan waiting ma viji
 

Sivakumari

Well-known member
arumaiyana pathivu kathiku enna achi nilava vitutu kalyanam pandra alavuku ithai neraga partha nilavuku epadi irukum eagerly waiting for next ud
 

Mathila Suhi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
arumaiyana pathivu kathiku enna achi nilava vitutu kalyanam pandra alavuku ithai neraga partha nilavuku epadi irukum eagerly waiting for next ud
மிக்க நன்றி சகோ :):) இன்னும் இரண்டு அத்தியாயங்களில் அனைத்தும் தெளிவாகும்:)
 
Top