All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

மதிளா சுகியின் "தித்திக்கும் திமிரழகே..!" கருத்துதிரி

Mathila Suhi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Sariya pochu poonga peayar oor thavira adress theriyatha Nilavuku semma dhairyam thaan Madhu vaiyum kutti kondu kilambi vittaal Madhu solvathum correct thaan aanaal ethuvum kezhkum mana nilaiyil Nila illai Madhu thannai bayamuruththukiraal entre ninaikiraal Kadhir phone yai edukkave illai avan veettuku sentraal thirumana yearpaadu nadanthu kondu irukkirathu super ma ud vegu arumai next udku aavaludan waiting ma viji
Ayo sorry vijima pakkama vittuten ❤ thank you for your valuable time and support.. ❤
 

vijirsn1965

Bronze Winner
Enna oru avasaram Nilavuku, Maalai eduththu vanthaal avanthaan manamagana eval pannuvathu ellame oru avasarakudukai thanamaka irukku avavaluvu neram Kadhir veetil irunthaval yaaruku nichiyam entru kuda gavanikkavillai thirumba oor sella ninaikiraal ippavum Kadhir yai paarthavudan kovappattu mugam thiruppukiraal avanuiku nichiyam entraal udane vara mudiuma melum than nichiyaththil irunthu thappithu vanthirukkiraal thirumba angu sella mudiuma eval parents iku Aadhvan udanana nichchiyam nintrathil peruththa thalai kunivu enna seiya pokiraal paarkalaam super superb ud ma aduththa udku aavaludan waiting ma viji
 

Mathila Suhi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Enna oru avasaram Nilavuku, Maalai eduththu vanthaal avanthaan manamagana eval pannuvathu ellame oru avasarakudukai thanamaka irukku avavaluvu neram Kadhir veetil irunthaval yaaruku nichiyam entru kuda gavanikkavillai thirumba oor sella ninaikiraal ippavum Kadhir yai paarthavudan kovappattu mugam thiruppukiraal avanuiku nichiyam entraal udane vara mudiuma melum than nichiyaththil irunthu thappithu vanthirukkiraal thirumba angu sella mudiuma eval parents iku Aadhvan udanana nichchiyam nintrathil peruththa thalai kunivu enna seiya pokiraal paarkalaam super superb ud ma aduththa udku aavaludan waiting ma viji
Ama vijima nila epothum apdi than romba avasarakudukai😂 thank you for your valuable comments Viji Ma❤❤🙏
 

vijirsn1965

Bronze Winner
Nichiyam nadanthathu Kadhir ku illai avan annan Santhosh ku ethaiyum kaadhil vaanguvathillai Nila than kaariyathileye kuriyaaha irukkiraal Kadhir solvathu pola sonthangal avvalavu per irukkum pothu athuvum annanuku appo than nichiyam aahi irukkirathau eppadi ippove than kaadhalai solluvaan udane time passku love seithaaya enkiraal moontru chance tharukirean ontru udane thankal kaadhalai solli thirumanan seivathu erandhaavathu avan dream project yai mudikkum varai aval chennai yil iruppathu moontravathu avalai kazhatri viduvathu ammadi eppadi pesukiraal thaan ninaipathu udane nadakka veandum entra pidivaadham yaaridamo sandai podukiraal entru paarthaal Kadhir appavidam polum enna reason theriyavillai superb ma ud vegu arumai viji
 

Mathila Suhi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Nichiyam nadanthathu Kadhir ku illai avan annan Santhosh ku ethaiyum kaadhil vaanguvathillai Nila than kaariyathileye kuriyaaha irukkiraal Kadhir solvathu pola sonthangal avvalavu per irukkum pothu athuvum annanuku appo than nichiyam aahi irukkirathau eppadi ippove than kaadhalai solluvaan udane time passku love seithaaya enkiraal moontru chance tharukirean ontru udane thankal kaadhalai solli thirumanan seivathu erandhaavathu avan dream project yai mudikkum varai aval chennai yil iruppathu moontravathu avalai kazhatri viduvathu ammadi eppadi pesukiraal thaan ninaipathu udane nadakka veandum entra pidivaadham yaaridamo sandai podukiraal entru paarthaal Kadhir appavidam polum enna reason theriyavillai superb ma ud vegu arumai viji
மிக்க நன்றி விஜிமா ❤💐 thank you for your valuable time & comment 😊❤
 

vijirsn1965

Bronze Winner
Super super ma vallavanuku vallavan vaiyakaththil undu Mathu Aadavanai madakka ninaiththaal avan correct ah Thirunelveli il thaane irukkireerkal entru kezhkiraan aamaam evarkal ingu iruppathu eppadi avanuiku theriyum Nila Kathir appavudan sandai poda villai Kadhir thannai theriyathaha kattikkolla veandaam entru solkiraan Rai yai Madhu kaha azhaithu irukkiraan Aadhavanuku evarkal irukkum edam therinthu vittathu aduththu Nila appa ammakum therinthu vidum enna nadakka pogirathoo ud vegu arumai superb ma viji
 
Top