All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

சுசி கிருஷ்ணனின் "நின் இதயக் கூட்டிலே..!!" - கருத்துத் திரி.

susilabalakrishnan

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Arumaiyana kathai kalam story la niraya secrets iruku one by one thelivu paduthunga nice moving egarly waiting for your next ud
Wow! Thanks a lot da. மொத்தமா படிச்சுட்டு கமெண்ட் பண்ணினதுக்கு நன்றி! இனிமே எல்லா முடிச்சும் ஒண்ணு ஒண்ணா அவிழ்ந்திடும். மிக்க நன்றி மா ❤

Chitra Balaji

Bronze Winner
ரெண்டு kedukettavanum senthu ஆதன் ah அழிக்க paakuraanga..... அவன் அம்மா va konnuttu அந்த lady ah கல்யானம் panni இருக்கான் அரசியல் kaaga..... Iva enna பண்ணாலும் பிடிவாதம் ah இருக்கா.... Enna aaga pooguthoo... Super Super maa

vijirsn1965

Bronze Winner
Arasiyal selvaakku pugazh pannam oru manidhanai ennavellam seiya vaikirathu Sadhasivam kattiya manaiviyai kontrirukkiraan Nisha Aakash eruvarum evvalavu gunam kettavarkal entru therinthaalum eppadiyaavathu avarkalai Aadhanukum Samyutha kum thirumanam seiya ninaikiraan ithil Vahiniyai register marriage seithathai maraithu thaaliyai koduththu vittu poha solvaanaam manidhana evanellam Aadhan kaiyai udhareyatharke avvalavu kobham varukirathu Simiku Aadhan aval mel vaithuruppathu love illai lust entru sonnapothu avanuiku evvalavu kobham varum eruthivarai thannudan irukka veandum enkiraan Aadhan martravarkal enna en vaazhkaiyai theermanippathu kandippaha piriya veandum entru ninaikiraal Vaahini Samyutha evvalavu matured ah Simiyidam pesuvathu aacharyam thaan muthirntha ilai kaartrin kaikondu thaan tharaiyiranga veandum athu pola vaazhkaiyil naam kaikoorthu sella oru thunai veandum superb mam arumaiyaana varikal Parameswar Sadhasivam erandu visha kirumikal orntru serthullathu enna seiya pokirathoo paarkalaam superana ud mam viji

பரமுவும் சதாசிவமும் ஏதோ பெருசா பண்ண போறாங்க அடுத்து என்னன்னு திக்கு திக்குன்னு இருக்கு மேம்

susilabalakrishnan

ரெண்டு kedukettavanum senthu ஆதன் ah அழிக்க paakuraanga..... அவன் அம்மா va konnuttu அந்த lady ah கல்யானம் panni இருக்கான் அரசியல் kaaga..... Iva enna பண்ணாலும் பிடிவாதம் ah இருக்கா.... Enna aaga pooguthoo... Super Super maa
ஆதன் எல்லாத்தையும் நல்லதா மாத்துவான் சித்துமா. நேரமெடுத்து படித்து கருத்து சொன்னமைக்கு நன்றிகள் சித்துமா ❤

susilabalakrishnan

Arasiyal selvaakku pugazh pannam oru manidhanai ennavellam seiya vaikirathu Sadhasivam kattiya manaiviyai kontrirukkiraan Nisha Aakash eruvarum evvalavu gunam kettavarkal entru therinthaalum eppadiyaavathu avarkalai Aadhanukum Samyutha kum thirumanam seiya ninaikiraan ithil Vahiniyai register marriage seithathai maraithu thaaliyai koduththu vittu poha solvaanaam manidhana evanellam Aadhan kaiyai udhareyatharke avvalavu kobham varukirathu Simiku Aadhan aval mel vaithuruppathu love illai lust entru sonnapothu avanuiku evvalavu kobham varum eruthivarai thannudan irukka veandum enkiraan Aadhan martravarkal enna en vaazhkaiyai theermanippathu kandippaha piriya veandum entru ninaikiraal Vaahini Samyutha evvalavu matured ah Simiyidam pesuvathu aacharyam thaan muthirntha ilai kaartrin kaikondu thaan tharaiyiranga veandum athu pola vaazhkaiyil naam kaikoorthu sella oru thunai veandum superb mam arumaiyaana varikal Parameswar Sadhasivam erandu visha kirumikal orntru serthullathu enna seiya pokirathoo paarkalaam superana ud mam viji
மிக்க நன்றி விஜிமா. விஷக் கிருமிகளை டெட்டால் போட்டு அழிச்சுடுவான் ஆதன். நேரமெடுத்து படித்து கருத்து சொன்னமைக்கு நன்றிகள் விஜிமா ❤

susilabalakrishnan

பரமுவும் சதாசிவமும் ஏதோ பெருசா பண்ண போறாங்க அடுத்து என்னன்னு திக்கு திக்குன்னு இருக்கு மேம்
ஆதன் இருக்கானே டா! அவ்வளவு ஈஸியாய் விட்டுடுவானா என்ன?? மிக்க நன்றி டா ❤

saru

Bronze Winner
Ada pavi
Padavi la irndu enna Panna pora
Adu mattum tan irukum unaku
Azhiya porada
Inda parameshwar enna plan vachiruka u trlaye
Athan avlo easy nu nenachutanunga pola

susilabalakrishnan

Ada pavi
Padavi la irndu enna Panna pora
Adu mattum tan irukum unaku
Azhiya porada
Inda parameshwar enna plan vachiruka u trlaye
Athan avlo easy nu nenachutanunga pola
அதானே எம்புட்டு ஈஸியாய் நினைச்சுப்புட்டாங்க. ஆதன் என்ன செய்றான்னு பார்ப்போம். கருத்துக்கு நன்றி மா ❤